ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
การรักษาแผ่นเหล็กไร้ขัด Hl 310S 904L 1/2 Smls ท่อท่อ 444 455
| รุ่น NO.: | 304 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สว่าง |
| การรักษา: | 2b, Ba, No.1, No.4, No.8, 8K, Hl เป็นต้น |
ท่อท่อเหล็กไร้สแตนเลสประเภท ISO 201 304 304L 316 316L 2205 2507 310S 316ti 317L 430
| รุ่น NO.: | 304 316 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สว่าง |
| การรักษา: | 2b, Ba, No.1, No.4, No.8, 8K, Hl เป็นต้น |
ท่อกลมและท่อตกแต่ง AISI มาตรฐาน SS304 SS316 ท่อเหล็กไร้สแตนเลสแบบหมุนเย็น
| รุ่น NO.: | 304 316 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สว่าง |
| การรักษา: | 2b, Ba, No.1, No.4, No.8, 8K, Hl เป็นต้น |
ASTM รับรอง 201 202 310S 304 316 ท่อเหล็กดัดเหล็กไร้สแตนเลส
| รุ่น NO.: | 304 316 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สว่าง |
| การรักษา: | 2b, Ba, No.1, No.4, No.8, 8K, Hl เป็นต้น |
สว่าง Ss 316L ท่อ AISI304 สแตนเลส ท่อไร้รอย รายละเอียด 0.2 12 มม / ปรับปรุง
| รุ่น NO.: | 304 316 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สว่าง |
| การรักษา: | 2b, Ba, No.1, No.4, No.8, 8K, Hl เป็นต้น |
Prime 201 304 316 สแตนเลส ท่อไร้รอยที่มีขนาดที่กําหนดเองและ 0.2 12mm Specs
| การบํารุงผิว: | สว่าง |
|---|---|
| การรักษา: | 2b, Ba, No.1, No.4, No.8, 8K, Hl เป็นต้น |
| MOQ: | 0.5 ตัน |
20000 ตันต่อปี ความจุ ท่อท่อแบบกลมผสม 304 304L 316 316L 310S 321 Ss
| รุ่น NO.: | 304 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สว่าง |
| การรักษา: | 2b, Ba, No.1, No.4, No.8, 8K, Hl เป็นต้น |
201 304 316 316L 410 304L Ss กลมแท่ง ทนต่อการกัดกร่อน RoHS รับรอง Od 5.5-500mm
| รุ่น NO.: | 201 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สวย |
| ความยาว: | 12ม., 6ม., 5.8ม., 3ม |
สแตนเลส 309S / 310S / 316ti ทาเลอร์เรนท์ / - 1% สําหรับคําขอที่กําหนดเอง
| รุ่น NO.: | BY-SS-B06 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สวย |
| ความยาว: | 12ม., 6ม., 5.8ม., 3ม |
สายเหล็กไร้ขัดกลมความยาว 3 เมตร เพื่อคุ้มครองสิ่งแวดล้อม
| รุ่น NO.: | บาร์สแตนเลส |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สวย |
| ความยาว: | 12ม., 6ม., 5.8ม., 3ม |


