ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
กลม/สี่เหลี่ยม/มุม/ราบ/ช่อง 201 202 304 316 316L 317L 310S 309S 321 410 430 904L 220
| รุ่น NO.: | 317L |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สวย |
| ความยาว: | 12ม., 6ม., 5.8ม., 3ม |
5.5-500mm Od ท่อเหล็กคาร์บอน/สตาร์ด อลูมิเนียม อินก๊อต สแตนเลส สตาร์ทองแดง/สแตนเลส
| รุ่น NO.: | บาร์สแตนเลส |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สวย |
| ความยาว: | 12ม., 6ม., 5.8ม., 3ม |
AISI ASTM Ss 304 201 316 1020 3003 7075 2024 S235jr S355jr สตาร์ดกลมสําหรับอะลูมิเนียม/หมู
| รุ่น NO.: | 3003 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สวย |
| ความยาว: | 12ม., 6ม., 5.8ม., 3ม |
สายกลมเหล็กไร้สแตนเลสลากเย็น สายลากมุมเรียบสําหรับ S43000/S41008/S41000/S42000
| รุ่น NO.: | เหล็กเส้นกลมสแตนเลส |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สวย |
| ความยาว: | 12ม., 6ม., 5.8ม., 3ม |
ขายด่วน สายกลมเหล็กเหล็ก 304 ที่กําหนดเอง ขนาด 5.5-500 มม
| รุ่น NO.: | 304 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สวย |
| ความยาว: | 12ม., 6ม., 5.8ม., 3ม |
201/304/310/316/317/410/430 ท่อเหล็กไร้สแตนเลสที่เชื่อม เทคนิคการดึงเย็น ความยาว 3m
| การบํารุงผิว: | สวย |
|---|---|
| ความยาว: | 12ม., 6ม., 5.8ม., 3ม |
| OD: | 6mm-2500mm |
RoHS รับรอง BYAS-339 17-4pH สแตนเลสกลมบาร์สําหรับการใช้งานหนัก
| รุ่น NO.: | BYAS-339 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สวย |
| ความยาว: | 12ม., 6ม., 5.8ม., 3ม |
สวย / กระจก / สีสันสด กลม Ss ท่อเหล็ก Od 6mm-2500mm เทคนิคการวาดเย็น
| การบํารุงผิว: | สวย |
|---|---|
| ความยาว: | 12ม., 6ม., 5.8ม., 3ม |
| OD: | 6mm-2500mm |
201 304 ท่อพิงปิ้งประดับ 69 ท่อเหล็กไร้ขัดเหล็กที่มีกําลังการผลิต 20000 ตันต่อปี
| การบํารุงผิว: | สวย |
|---|---|
| ความยาว: | 12ม., 6ม., 5.8ม., 3ม |
| OD: | 6mm-2500mm |
ผู้ผลิตนําเสนอหลอดเหล็กไร้ขัด 300 ซีรีส์ ความจุ 20000 ตันต่อปี
| การบํารุงผิว: | สวย |
|---|---|
| ความยาว: | 12ม., 6ม., 5.8ม., 3ม |
| OD: | 6mm-2500mm |


