ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
201 304 310 316 316 L Ba 2b เลขที่ 4 ผิวกระจก สแตนเลสกลม 2 มม. 3 มม. 6 มม.
| รุ่น NO.: | 304 316 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สว่าง |
| การรักษา: | 2b, Ba, No.1, No.4, No.8, 8K, Hl เป็นต้น |
ตัวอย่าง AISI Ss 201 202 304 304L 309S 310S 316L 321 409L 410 430 904L 2205 2507 2101 สายสแตนเลส
| รุ่น NO.: | 304 316 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สว่าง |
| การรักษา: | 2b, Ba, No.1, No.4, No.8, 8K, Hl เป็นต้น |
คําขอตามความต้องการ 304 316 สแตนเลส Barrod ความยาว 12m
| การบํารุงผิว: | สวย |
|---|---|
| ความยาว: | 12ม., 6ม., 5.8ม., 3ม |
| OD: | 5.5~500มม |
Wuxi Steel Rebar บาร์เหล็กสแตนเลสแบบบิด
| การบํารุงผิว: | สวย |
|---|---|
| ความยาว: | 12ม., 6ม., 5.8ม., 3ม |
| OD: | 5.5~500มม |
เทคนิคการม้วนร้อน สแตนเลส 304 316 ขนาด 20000 ตันต่อปี
| รุ่น NO.: | 304 316 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สวย |
| ความยาว: | 12ม., 6ม., 5.8ม., 3ม |
ASTM มาตรฐาน AISI รอบ Bar 304 316 316L เหล็กไร้ขัดเหล็ก 1.4301 SUS304 ไม้ Od 5.5-500mm
| รุ่น NO.: | 304 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สวย |
| ความยาว: | 12ม., 6ม., 5.8ม., 3ม |
ASTM 201 304 310 316 321 904L A276 2205 2507 4140 310S สายสแตนเลสกลม
| การบํารุงผิว: | สวย |
|---|---|
| ความยาว: | 12ม., 6ม., 5.8ม., 3ม |
| OD: | 5.5~500มม |
สแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลส สแตนเลสสแตนเลสสแตนเลส สแตนเลสสแตนเลสสแตนเลส สแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลส
| การบํารุงผิว: | สวย |
|---|---|
| ความยาว: | 12ม., 6ม., 5.8ม., 3ม |
| OD: | 5.5~500มม |
Shandong ของสแตนเลสสตาร์สําหรับการตกแต่งก่อสร้าง เทคนิคหมุนร้อน
| การบํารุงผิว: | สวย |
|---|---|
| ความยาว: | 12ม., 6ม., 5.8ม., 3ม |
| OD: | 5.5~500มม |
JIS มาตรฐานสแตนเลส สตาร์ดบาร์ 304L 316L 904L 310S 321 พร้อมรับรอง ISO
| การบํารุงผิว: | สว่าง |
|---|---|
| การรักษา: | 2b, Ba, No.1, No.4, No.8, 8K, Hl เป็นต้น |
| MOQ: | 0.5 ตัน |


