ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ASTM API5l A53/A106 10 20 AISI 304 316 321 314 904L 310S ท่อเหล็กก๊าบอนกลมกลม
| รุ่น NO.: | BY-GC033 |
|---|---|
| การใช้งาน: | การขนส่งทางท่อ, ท่อบอยเลอร์, ท่อไฮดรอลิก/รถยนต์, การขุดเจาะน้ำมัน/ก๊าซ, อาหาร/เครื่องดื่ม/ผลิตภัณฑ์น |
| รูปร่างส่วน: | กลม |
เทคนิค ASTM A53/A106 ท่อเหล็กอัดลมแบบหมัดร้อน
| รุ่น NO.: | BY-CP011 |
|---|---|
| การใช้งาน: | การขนส่งทางท่อ, ท่อบอยเลอร์, ท่อไฮดรอลิก/รถยนต์, การขุดเจาะน้ำมัน/ก๊าซ, อาหาร/เครื่องดื่ม/ผลิตภัณฑ์น |
| รูปร่างส่วน: | กลม |
ท่อสแตนเลสคาร์บอนสี่เหลี่ยมและสี่เหลี่ยมสีดําสําหรับการใช้งานที่กําหนดเอง
| รุ่น NO.: | BY-CP154 |
|---|---|
| การใช้งาน: | การขนส่งทางท่อ, ท่อบอยเลอร์, ท่อไฮดรอลิก/รถยนต์, การขุดเจาะน้ำมัน/ก๊าซ, อาหาร/เครื่องดื่ม/ผลิตภัณฑ์น |
| รูปร่างส่วน: | กลม |
300 / 400 กระดานสแตนเลสทรงสี่เหลี่ยม SUS304 SUS310S
| การบํารุงผิว: | สว่าง |
|---|---|
| การรักษา: | 2b, Ba, No.1, No.4, No.8, 8K, Hl เป็นต้น |
| MOQ: | 0.5 ตัน |
Ss 430 Bar เหล็กไร้ขัดเหล็ก 6 มิลลิเมตร welded แขวงเหล็กบาร์แข็งสี่เหลี่ยมสําหรับแผ่น
| รุ่น NO.: | 304 316l 321 310วินาที 430 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สว่าง |
| การรักษา: | 2b, Ba, No.1, No.4, No.8, 8K, Hl เป็นต้น |
JIS สแตนเลสสแตนเลส 304 310 316 321 พื้นผิวสว่างแบบม้วนร้อน 2 มม.
| รุ่น NO.: | 304 316 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สว่าง |
| การรักษา: | 2b, Ba, No.1, No.4, No.8, 8K, Hl เป็นต้น |
ASTM ASME 309 310 310S 410 420 430 17-4pH 630 2205 สแตนเลส
| รุ่น NO.: | 304 316 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สว่าง |
| การรักษา: | 2b, Ba, No.1, No.4, No.8, 8K, Hl เป็นต้น |
สายสตาร์กลมเหล็กไร้สแตนเลสม้วนร้อน 301 303 304 316L 321 310S 410 430 สําหรับเครื่องจักร
| รุ่น NO.: | 304 316 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สว่าง |
| การรักษา: | 2b, Ba, No.1, No.4, No.8, 8K, Hl เป็นต้น |
ประเภท/เกรด 300 / 400 17-4 pH สตาร์ดเหล็กไร้oxide 304 316 SS สตาร์กลม
| รุ่น NO.: | 304 316 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สว่าง |
| การรักษา: | 2b, Ba, No.1, No.4, No.8, 8K, Hl เป็นต้น |
ความละเอียด /- 1% EN การรับรอง สต็อค สแตนเลส 304 316 410 430 สแตนเลส
| รุ่น NO.: | 304 316 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สว่าง |
| การรักษา: | 2b, Ba, No.1, No.4, No.8, 8K, Hl เป็นต้น |


