ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
EN มาตรฐาน 304 สายม้วนเหล็กไร้ขัดสําหรับการตัดและ uncoiling ในอุตสาหกรรม
| รุ่น NO.: | BYAS-250 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สวย |
| รักษาความร้อน: | ทำให้เป็นมาตรฐาน / อบอ่อน / ดับ / นิรภัย |
201/304/430/316 โคลิปเหล็กไร้ขัดเหล็ก ความหนา 0.3-3.0 มิลลิเมตร และหมายเลข 4 2b 8K Finish
| รุ่น NO.: | BYAS-251 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สวย |
| รักษาความร้อน: | ทำให้เป็นมาตรฐาน / อบอ่อน / ดับ / นิรภัย |
201 202 SS304 316 430 เกรด 2b จบ Cold Rolled สแตนเลสสแตนเลส Coil RoHS รับรอง
| รุ่น NO.: | 201 304 316L 430 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สวย |
| รักษาความร้อน: | ทำให้เป็นมาตรฐาน / อบอ่อน / ดับ / นิรภัย |
201 304 430 โรลสแตนเลส ความจุ 20000 ตันต่อปี
| รุ่น NO.: | 201 304 316L 430 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สวย |
| รักษาความร้อน: | ทำให้เป็นมาตรฐาน / อบอ่อน / ดับ / นิรภัย |
GB มาตรฐาน 3mm 4mm 5mm 430 201 304L 316 321 304 โล่แผ่นเหล็กไร้ขัดเหล็กแบบเย็น
| รุ่น NO.: | 201 304 316L 430 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สวย |
| รักษาความร้อน: | ทำให้เป็นมาตรฐาน / อบอ่อน / ดับ / นิรภัย |
สายม้วนเหล็กไร้สแตนเลสที่กําหนดเอง 201 316L 304 0.3-3 มม
| รุ่น NO.: | 201 304 316L 430 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สวย |
| รักษาความร้อน: | ทำให้เป็นมาตรฐาน / อบอ่อน / ดับ / นิรภัย |
โคลสเหล็กไร้ขัด AISI 304 Ss Roll with Ba Surface 2mm Thick JIS Standard
| รุ่น NO.: | 201 304 316L 430 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สวย |
| รักษาความร้อน: | ทำให้เป็นมาตรฐาน / อบอ่อน / ดับ / นิรภัย |
300 ซีรีส์ โคลดเย็น 0.15-3.0 มิลลิเมตร โคลดเหล็กไร้สแตนเลส SGS รับรอง
| รุ่น NO.: | 304 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สว่าง |
| การรักษา: | 2b, Ba, No.1, No.4, No.8, 8K, Hl เป็นต้น |
AISI สแตนเลสเลเซอร์ตัด 201 304 304L 316L หนาโคล ขายจุด Specs 0.2 12mm
| รุ่น NO.: | 316 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สว่าง |
| การรักษา: | 2b, Ba, No.1, No.4, No.8, 8K, Hl เป็นต้น |
0.2 12 มิลลิเมตรสแตนเลสโคล ASTM AISI 201 304 316 430 904L 310S กับ 2b Ba Hl ผิวกระจกโคลเคลือบ
| รุ่น NO.: | 201 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สว่าง |
| การรักษา: | 2b, Ba, No.1, No.4, No.8, 8K, Hl เป็นต้น |


