ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
สายไฟเหล็กไร้สแตนเลส ASTM A249 En10217-7 สีส 304 316 321 410 420 430 310S 2205 2507 ความยาว 6m
| รุ่น NO.: | BY-SS-P23 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สวย |
| ความยาว: | 12ม., 6ม., 5.8ม., 3ม |
201 202 304 304L 316 316L ท่อเหล็กไร้ขัด ความจุ 20000 ตันต่อปี ความยาว 6m
| รุ่น NO.: | BY-SS-P12 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สวย |
| ความยาว: | 12ม., 6ม., 5.8ม., 3ม |
Ss ท่อ AISI 431 316 SUS ท่อสแตนเลส ท่อกลม / ท่อสี่เหลี่ยม
| รุ่น NO.: | BY-SS-T01 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สวย |
| ความยาว: | 12ม., 6ม., 5.8ม., 3ม |
สเปคที่กําหนดเอง 310 410 904L 202 สายสอยเหล็กไร้ขัดสําหรับการจําหน่าย 201 202 SS304 316
| การบํารุงผิว: | สวย |
|---|---|
| รักษาความร้อน: | ทำให้เป็นมาตรฐาน / อบอ่อน / ดับ / นิรภัย |
| MOQ: | 1 ตัน |
2024 Custom Cold Rolled สแตนเลส สแตนเลส 304 ขนาด 0.05 มม. ความหนา 2 มม. เหมาะสม
| รุ่น NO.: | 304 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สว่าง |
| การรักษา: | 2b, Ba, No.1, No.4, No.8, 8K, Hl เป็นต้น |
สายโค้ลสแตนเลสสําหรับการตกแต่งอาคาร ขนาดต่าง ๆ จากการรับรอง SGS
| รุ่น NO.: | 304 316 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สว่าง |
| การรักษา: | 2b, Ba, No.1, No.4, No.8, 8K, Hl เป็นต้น |
สายโค้ลเย็นจากสแตนเลส สําหรับการแปรรูปวัสดุแพร่ตามความต้องการ 304 316 410 430
| รุ่น NO.: | 304 316 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สว่าง |
| การรักษา: | 2b, Ba, No.1, No.4, No.8, 8K, Hl เป็นต้น |
20000 ตันต่อปี ความจุ 304 430 410 202 321 310 สายสแตนเลสม้วนเย็น
| รุ่น NO.: | 304 316 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สว่าง |
| การรักษา: | 2b, Ba, No.1, No.4, No.8, 8K, Hl เป็นต้น |
304 รอยเหล็กไร้สแตนเลสที่ม้วนเย็น austenitic ด้วยศักยภาพ 20000 ตันต่อปี
| รุ่น NO.: | 304 316 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สว่าง |
| การรักษา: | 2b, Ba, No.1, No.4, No.8, 8K, Hl เป็นต้น |
โคลิปเหล็กไร้สแตนเลส เกรด 300 ซีรีย์ ตัวอย่าง US 50 / ชิ้น 1 ชิ้น Min.Order Request Sample
| รุ่น NO.: | 304 316 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | สว่าง |
| การรักษา: | 2b, Ba, No.1, No.4, No.8, 8K, Hl เป็นต้น |


